Dukkan Bayanai

18 watt LED panel

Kuna so ku haskaka ɗakin ku kuma ƙara ƙarin launi a ciki? Ku tafi tare da 18 watt LED panel! Yana iya ba da haske mai yawa ga kowane ɗakin da kuka haɗa da shi, kuma yayin adana kuɗi a lokaci guda. Wannan yana haifar da ɗaki mai haske wanda ba zai kashe ku hannu da ƙafa ba!

LED panels hanya ce mai kyau don adanawa akan lissafin wutar lantarki kowane wata. Ba wai kawai ba, amma suna cinye makamashi mai nisa fiye da kwararan fitila na gargajiya yayin samar muku da fitowar haske iri ɗaya. Ta haka za ku iya samun babban ɗaki mai haske ba tare da fashe waɗannan lambobin lissafin haske ba. Domin shi ne irin mafi kyau na duka duniyoyin biyu!

Ajiye Kudi da Makamashi tare da Ingantacciyar 18 Watt LED Panel

Wani babban abu game da shigar da 18 watt LED panel a cikin gidanka shine cewa zai iya canza yanayin ɗakin gaba ɗaya. Mafi kyawun sashi shine zaku iya kawo shi a cikin ɗakin kwana, falo ko dama zuwa kicin ɗin ku. Wannan yana taimakawa ɗaukar shekaru daga ginin ta yadda lokacin da masu siyayya suka shigo cikin kadarorin ku, ya ji kamar sabon gida da annashuwa. KUMA yana da sauƙin jefawa! Yana da matuƙar sauƙi don shigarwa cikin mintuna kaɗan ba tare da wani kayan aiki na musamman ko ƙwarewa ba.

Me yasa za a zaɓi kwamitin jagoranci na Hulang 18 watt?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu
)