Dukkan Bayanai

20 watt kwan fitila

Kuna so ku rage kuɗin wutar lantarki? Idan kun yi, to watakila ya kamata kuyi la'akari da kwan fitila 20 watt! Wani abu kuma shi ne cewa irin wannan kwan fitila yana da kuzari, watau, yana cin wuta da yawa fiye da nau'in fitilu na yau da kullun. Bugu da kari, kuna kuma samun kusan adadin fitowar hasken da ya dace. Wannan yana da kyau saboda wannan hanyar kuna kuma adana makamashi da kuɗi!

Shin kun lura cewa ɗakin ku yana ɗan ɗanɗano a gefen duhu kuma ku gane zai iya zama mafi kyau ba tare da kashe kuɗi mai yawa akan wutar lantarki ba? Wannan kwan fitila mai watt 20 ya dace sosai don haskaka wurin ku ba tare da sanya farashin wutar lantarki ya fi girma ba. Wasu ta yaya za su haskaka ɗakin ku ba tare da kashe kuɗi akan wutar lantarki ba? Kuma mafi kyawun ɓangaren duka, shine kwan fitila mai dorewa. Ta wannan hanyar ba kwa buƙatar samun dama sau da yawa kuma zai adana ƙarin kuɗi a cikin dogon lokaci.

Haskaka sararin ku ba tare da Kuɗin Wutar Lantarki Mai nauyi ba

Idan kuna da ƙaramin yanki wanda ke buƙatar haske, to, kwan fitilar watt ɗin ku na watt ɗin daidai ne ga mutane. Duk da yake wannan kwan fitila ƙarami ne kuma ƙarami, yana sa ya zama cikakke don dacewa da wurare masu tsauri. Ana iya amfani da shi a wurare kamar kabad, katuna ko ma a cikin fitilar tebur ɗin ku. Yana ba da duk hasken da kuke so da buƙatu, amma baya ɗaukar sararin ku - wanda ke nufin ƙaramin ƙarami zai fi kyau a cikin wurare masu tsauri.

Shin kun gaji da sauya kwararan fitila akai-akai? Yana iya zama mai ban haushi! Abin da ya sa 20 watt kwan fitila yana aiki sosai. Wannan samfurin yana da ɗorewa sosai kuma yana iya ɗaukar tsayi fiye da daidaitattun kwararan fitila, yana ceton ku ɓacin rai na sauyawa akai-akai. Kuna iya amfani da shi na dogon lokaci ba tare da wata matsala ba. Hakanan yana da sauƙin kulawa! Hakanan, duk abin da zaka yi shine kawai tsaftace shi sau ɗaya a cikin ɗan lokaci kuma voila! Za ku yi kyau har tsawon shekaru 10 tare da na'urar sabulun hannu ta atomatik wanda aka yi ta sabbin abubuwa a mafi kyawun sa.

Me yasa za a zabi kwan fitila mai karfin watt 20 na Hulang?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu
)