Waɗannan fitilun batten wani abu ne da gaske! Puck fitilu, a matsayin amsar kai tsaye ga tambayar mu akan menene waɗannan su ne, suna nufin nau'in luminaires waɗanda zaku iya hawa akan ko dai rufi ko bango ta amfani da sukurori / I. Fitilar batten sun zo cikin nau'ikan girma da siffofi don a iya amfani da su a wurare daban-daban da suka haɗa da gidaje, ofisoshi ko makarantu. A cikin wannan labarin, za mu yi magana game da fitilun batten da ƙarfin aikin su na ban mamaki a kowane yanayi.
Fitilar Batten Don ɗakin da ke buƙatar haske don yaɗa daidai da haskensu na iya bambanta daga fari mai haske, kintsattse zuwa rawaya mai laushi mai laushi. Fitilar batten ba kawai suna yin babban aiki a cikin haske ba amma kuma sarakuna ne masu ƙarfin kuzari. Zaɓin hasken batten zai taimaka wajen tabbatar da cewa kun yi tanadin makamashin ku kuma zai iya kamewa daga ƙarin kuɗi na wata-wata. A saman wannan, waɗannan fitilu kuma suna da sauƙin amfani kuma kuna iya shigar da su ba tare da matsala ba. Canza kwararan fitila a cikin waɗancan fitilun batten ɗin ba su da wahala kuma ba za ku taɓa damuwa da rashin haske a wurin ku ba.
Shirya don shigar da fitilun batten a gida ko wurin aiki? Anan ga jagorar don haskaka sararin ku da vease yadda ya kamata:
Fara da zabar madaidaicin hasken batten wanda ya dace da ƙayyadaddun ɗakin ku dangane da girma da haske.
Tabbatar cewa kun kashe wutar da ke cikin ɗakin kafin sakawa, don haka idan duk wani kuskuren lantarki ya faru ba zai girgiza ko cutar da kowa ba.
Yi amfani da sukurori don gyara hasken batten akan rufi ko bango kuma tabbatar da matakin ya daidaita.
Haɗa kowane ɗayan waɗannan wayoyi daga haske zuwa nau'i-nau'i masu tasowa da ke fitowa a wuri guda - yakamata su haɗa baƙar fata 1 waɗanda ƙarshensa ke da jan tef ɗin ƙasa ɗaya wanda yawanci ya haɗa da waccan koren waya duk manyan ɗakuna daban ko ta wani wurin gyarawa.
Tare da duk saiti, kunna ƙarfin ku kuma bincika don tabbatar da hasken yana aiki. Idan komai ya tafi daidai, to da kyau! Kun yi nasarar shigar da shi.
Su ne babban zaɓi ga duk wanda ke neman amfana daga wannan daidaitawa kamar yadda yake da sauri da tsada. Godiya ga nau'i-nau'i da yawa masu yuwuwa da girma, zaku iya samun sauƙin batten haske daidaiku don tasirin hasken da ya dace a cikin ɗakin ku. Ingantacciyar Makamashi - Idan aka kwatanta da fitilun gargajiya waɗannan fitilun suna amfani da ƙarancin kuzari 90%, don haka rage lissafin wutar lantarki. Bugu da ƙari, sauƙi mai sauƙi da kuma kula da fitilun batten yana nufin za ku iya samun ɗakin da ya dace tare da ɗan damuwa.
Jagoran Hanya Zuwa Wuri Mai Kyau
Juya gidanku ko ofis ɗin ku zuwa wani wuri mai haske tare da hasken sihiri na fitilun batten. Idan kuna son ba da daki wani yanayi mai kuzari ko sanar da mutane inda ya kamata a mayar da sha'awar su, fitilun batten shine madaidaicin madaidaicin buƙatun ku. Tare da waɗannan fitilun za ku iya ƙirƙirar yanayi mai dumi da jin daɗi a cikin ɗakin ku ko haskaka kowane zane-zane a cikin ofishin ku yana ba shi kyan gani don nunawa a kusa. Wato, ana iya amfani da fitilun batten don inganta kyawun muhallinku da yanayi mai jan hankali.
Neman shawara daga ribobi idan ya zo ga batten fitilu? Ci gaba da karantawa don shawarwari masu amfani waɗanda zasu taimaka muku samun ƙarin haske daga hasken ku.
Zaɓi girman hasken batten wanda ya dace da girman ɗakin ku don ba ku cikakkiyar haske.
Wannan na iya shafar jin daki, don haka a tuna da yanayin zafin launi na hasken ke aiki.
Zaɓi fitilun batten LED maimakon fitilun gargajiya don ingantaccen amfani da makamashi da tsawon rayuwa.
Yi amfani da fitilun batten tare da manufa - don haskaka fasali na musamman da jawo ido zuwa ciki zuwa wasu wurare.
Kammalawa Bayan karanta abin da ke sama, a bayyane yake cewa fitilun batten abu ne mai kyau ga waɗanda ke neman a haskaka wuraren rayuwarsu ko wuraren aiki. A saukaka a cikin shigarwar su, ingantaccen makamashi da wadatuwar samuwa babu wani zaɓi wanda ke haɓaka haɓakar dukiya fiye da yadda yakamata ku mallaki fitila mai ɗaukar hoto mai kyau ko shafi. Bada fitilu masu haske su haskaka hanyar ku zuwa sama, a kowane kusurwar da kuka wuce, ba da daɗewa ba suna bayyana zafi a ko'ina.
Bugu da ƙari, fiye da ƙasashe 40 a duk faɗin Asiya da kuma ciki har da fiye da ƙasashe 40 a Asiya, Gabas ta Tsakiya, Afirka, da Latin Amurka, sun kafa mu a matsayin amintaccen alama a cikin masana'antu. Samfuran sun yi tasiri a cikin ƙasashe sama da 40 a duk faɗin Asiya da Gabas ta Tsakiya, Afirka, da hasken bat na Latin. Abokan ciniki na farko sune dillalai, dillalai da kamfanonin ado da shagunan sashe. Misali, samfuran da aka fi siyarwa, kamar kwan fitila T sun ba da sabis na hasken wuta fiye da mutane miliyan a duk duniya.
Babban aikin shine kera samfuran LED. Manyan samfuran a halin yanzu sun haɗa da fitilun kwan fitila iri-iri, kamar fitilun T bulb da kuma fitilun batten. Hakanan yana ba da hasken gaggawa T5 da fitilun bututun T8.
Kamfanin da aka amince da shi ta hanyar ISO9001, CE, SGS, RoHS, CCC, da sauran takaddun shaida. Muna da injiniyoyi 8 waɗanda suka ƙware a cikin R D. Suna ba da mafita mai tushe guda ɗaya wanda ke fitowa daga shawarwarin abokin ciniki don haɓaka samfuran sauri, samar da oda mai yawa, jigilar kaya. Domin ingancin gudanar da gwajin 100% ta amfani da ɗimbin kayan aikin gwaji masu inganci kamar waɗanda ke haɗa injinan gwaji waɗanda ke kula da zafin jiki akai-akai da ɗakunan gwaje-gwaje masu ɗanɗano, kayan gwajin tsufa, da masu ba da haske mai ƙarfi. sanye da sabbin injuna masu sarrafa kansu da aka shigo da su daga Koriya ta Kudu. zai iya ƙirƙirar har zuwa guda 200,000 kowace rana.
Zhongshan Hulang Lighting Electric Co., Ltd. ya ƙware wajen samar da fitilun fitulun LED da kuma fitilun LED. Tare da fiye da shekaru 15 'kwarewa samarwa da fitarwa na LED kayayyakin zuwa duk sasanninta na worldbusiness alfahari ma'aikata na fiye da 200 ma'aikata. Ta hanyar wani batten haske tsarin da streamlined matakai sun substantially kumbura iya aiki da kuma inganta mu bayan-tallace-tallace da sabis don mafi bauta wa abokan ciniki.With 16 sarrafa kansa samar Lines da 4 warehouses cewa span 28,000 murabba'in mita cewa zai iya samar da kullum iya aiki na kusa da 200,000 raka'a. Wannan yana ba mu damar sarrafa manyan umarni da kyau kuma mu cika bukatun abokan cinikinmu da sauri.
Haƙƙin mallaka © Zhongshan Hulang Lighting Electric Co., Ltd. Duka Hakkoki