Ba za ku sake komawa zuwa fitulun fitulun da ba a toshe ba kamar mai kogo. To, to, kwararan fitila sun dace da ku! Fitillun baturi suna aiki iri ɗaya da kwan fitila na yau da kullun, tare da faɗakarwa ɗaya cewa ana samun ƙarfi daga batura maimakon soket ɗin bangon lantarki. Wannan yana sa su sauƙi ɗauka a ko'ina a cikin gida ko waje, ba tare da damuwa game da hanyar gida ba.
Filayen baturi sun dace don mafi duhun ramuka a cikin gidanka, daga kabad zuwa ɗaki da rumbu. Wuraren na iya zama duhu ko wuyan gani, amma kwararan fitila na haskaka haske mai haske a waɗannan wuraren. Hakanan suna da kyau don ɗaukar zango tare da ku ko sanya tanti a waje. Akwai kuma zo da ƙugiya ko maganadisu.Saboda haka, za ku iya rataye su (wani lokaci daga cikin alfarwar ku) kuma ku kiyaye kowane abu. Kuna iya jin daɗin yin wasa tare da su ta hanyoyi da yawa!
Ana iya samun kwararan fitila a kowane nau'in siffofi da girma dabam. Yana da kamannin kwan fitila na yau da kullun wasu suna kama da wannan, wasu kuma na iya yin ƙirar ƙirar zamani. Yiwuwar dakin ku yana da sa'a, filayen baturi waɗanda suka zo cikin launuka ko farin haske. Hakanan akwai nau'ikan nau'ikan batirin da ke ba da damar dimming don bambanta haskensu kamar yadda ake buƙata. Akwai kuri'a na zažužžukan a can don haka za ka iya zabar wadanda suka yi aiki mafi kyau ga bukatun!
Filayen baturi suna da kyau saboda sun adana kuzari. Suna da ƙarancin gudu fiye da daidaitattun kwararan fitila, saboda haka wannan yana haifar da ku adana kuɗi akan lissafin kowane wata. Ba wai kawai ba, amma kuna iya taimakawa wajen sa muhallinmu ya zama mai tsabta tare da ƙarancin dogaro da makamashi! Koyaya, tunda ba dole ba ne a shigar da kwararan fitila na baturi kuma suna buƙatar irin wannan ƙaramin adadin ƙarfi, sun fi kyau ga duniyarmu. Don haka idan kuna son taimakawa don kare Duniyarmu, sami wasu kwararan fitila na baturi!
Tushen baturi - Idan kuna son ƙara kore a cikin gidanku ko ofis ɗin ku to kwan fitilar baturi zaɓi ne mai kyau don hakan. Suna da sauƙin shigarwa kuma ba sa buƙatar wayoyi na musamman, kayan aiki ko sanin fasaha. Masu tsabtace Pool na mako-mako Kuna sanya batura a ciki kuma suna shirye don tafiya! Bugu da kari, za su wuce daidaitattun kwararan fitila don haka ba za ku iya maye gurbinsu akai-akai ba. Fasa batura, samun ingantacciyar yanayi mai haske da kuma taimakawa wajen samar da kyakkyawan makoma ga kowa da kowa!
Haƙƙin mallaka © Zhongshan Hulang Lighting Electric Co., Ltd. Duka Hakkoki