Fitilar fitilu sune abubuwa mafi mahimmanci don sanya gidanmu haske da dadi. Suna haskaka sararin duhu kuma suna sa mu ji a gida. Koyaya, shin kun gane cewa kwararan fitila da yawa na iya cinye makamashi mai yawa kuma a ƙarshe za su buga mafi girman aljihu fiye da sauran? Wataƙila ya kamata ku yi la'akari da canzawa zuwa kwararan fitila masu ceton makamashi sannan! Wannan kyakkyawan zaɓi ne wanda zai amfane ku ta hanyoyi da yawa.
Karamin fitilu masu kyalli (CFL) - waɗannan su ne murɗaɗɗen, kwararan fitila masu siffa waɗanda ke juyewa cikin kwas ɗin karkace na musamman a cikin fitilun da aka nufa don ƙone ƙarancin wutar lantarki fiye da na gargajiya. Sakamakon haka, suna da ikon ceton ku kuɗi akan lissafin kuɗin lantarki a ƙasa nan gaba. Karancin wutar lantarki da kuke amfani da shi, ƙarancin kuɗin da za ku biya kowane wata! Har ila yau, fitilun fitilu masu ceton makamashi suna da tsawon rayuwa fiye da na gargajiya, don haka ba za ku iya maye gurbinsu kusan sau da yawa ba. Yana ceton ku duka kuɗin kwararan fitila da aiki!
Fitilar wutar lantarki mai ceton makamashi suna aiki da ɗan bambanta idan aka kwatanta da daidaitattun kwararan fitila. Fitilar fitilu masu ƙyalli sun dogara da samar da zafi don samar da haske mai gani; don haka suna buƙatar ingantaccen adadin kuzari na farko. Amma duk da haka kwararan fitila masu amfani da makamashi suna da fasaha ta musamman da ke ba su damar samar da haske mai yawa ba tare da samar da adadin ragi na zafi ba. Wannan yana nuna cewa sun fi ƙarfin ƙarfin samar da adadin haske ɗaya. To, za ku iya ajiye makamashi ma ta hanyar amfani da kwararan fitila masu ceton makamashi a cikin gidanku.
Yin amfani da hasken yanayi mai dacewa yana ceton ku kuɗi da kuzari. Hasken yanayin yanayi kuma yana rufe fitilun fitilu masu amfani da kuzari da nau'ikan fitilu daban-daban waɗanda aka tsara don cinye ƙarancin wuta. Waɗannan nau'ikan fitilu na iya taimaka muku don rage farashin ku a lissafin wutar lantarki, yana da alaƙa da muhalli kuma. Lokacin da kuka tafi tare da hasken yanayi, yana haifar da babban bambanci kuma wannan tabbas zai ƙara ƙarfafa ku saboda a ƙarshen rana muna son yanayin mu.
Daga cikin dukkan kwararan fitila masu ceton makamashi, LED yana ɗaya daga cikin shahararrun nau'ikan. LED Diode ne mai haske wanda ke amfani da fasaha na musamman don adana makamashi yadda ya kamata. Tambayar tare da wannan amsar ana amsawa da yawa a yanzu a rana kuma cewa kowa yana amfani da kwararan fitila har ma da 90% na wutar lantarki da aka cinye ƙasa da hasken yau da kullun! Wannan Taimaka muku don Rage Makamashi da Ajiye Kuɗi. Hakanan akwai nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan iri daban-daban, don haka zaku iya zaɓar mafi girman girman kowane ɗaki.
Koyi yadda yake aiki 'Sawun carbon' hanya ce ta auna adadin carbon dioxide (C02) da kuke samarwa ta ayyukanku na yau da kullun. CO2 iskar gas ne da muke fitarwa lokacin amfani da makamashi, kuma yana iya zama mummunan aiki ga duniya saboda yana dumama yanayin mu. Wannan labari ne mai kyau saboda yana nufin kuna amfani da ƙarancin kuzari kuma kuna taimakawa don rage sawun carbon ɗinku kawai ta hanyar samun kwararan fitila masu ƙarancin kuzari a wurin. Wannan yana haifar da ƙarancin CO2 da aka saki a cikin iska. Ta hanyar amfani da zaɓuɓɓukan ceton makamashi, kuna ƙoƙarin ceton yanayin mu don tsararraki masu zuwa.
Haƙƙin mallaka © Zhongshan Hulang Lighting Electric Co., Ltd. Duka Hakkoki