Dukkan Bayanai

lebur panel haske

Menene fitilun panel? Fitilar Fitilar Fitila - Fitilar panel nau'in haske ne wanda zai iya taimakawa ɗakin ku ya sami haske da fara'a. Tsuntsayen suna da inganci sosai - kamfanin ya yi alfaharin cewa suna amfani da kashi 5% na makamashin da kwan fitila mai haskakawa ke cinyewa, kuma duk wani aiki mai inganci yana daidai da kuɗin da kuka ajiye akan lissafin wutar lantarki. Yana nufin sun dace ga waɗanda za su so su kasance da masaniyar makamashi da yawa da sanin muhalli.

Ɗaya daga cikin zaɓin da zai yi aiki da kyau tare da ofishin salon zamani shine fitilu masu launi, wanda ke kiyaye sararin samaniya mai tsabta da kyau. Kuna iya ajiye su a kowane yanki na gidanku ko ofis. Kuna iya idan kun shigar da su a cikin rufi ko bango, amma suna ƙarƙashin haske lokacin da kuke so. Har ma sun zo da girma dabam-dabam don haka za ku iya nemo daidai daidai da kowane ɗaki.

Zane mai Sleek da Zaɓuɓɓukan Shigarwa Maɗaukaki tare da Fitilar Fayil

Slim Light Panel A yau fitilun panel sun yi tsalle don zama ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓi tunda yana da shimfidar wuri mai ban mamaki da yawa hanyar shigar da su. Wannan yana sa su zama masu girma don wurare na zamani yayin da suke bayyana da kyau kuma marasa lahani, wanda zai iya ɗaga ɗakin ku cikin sauƙi.

Akwai hanyoyi daban-daban da yawa don sanya fitilun panel. Baya ga ɗora su akan bango ko rufi, zaku iya sanya irin waɗannan tsarin a cikin wani nau'i na musamman na shigarwa da aka dakatar. Irin wannan shigarwa zai daidaita bayyanar zamani a cikin ɗakin ku.

Me yasa za a zabi hasken fale-falen Hulang?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu
)