Cander Smart LED kwararan fitila na zamani ne, tsarin haske mai hankali wanda zai iya canza kowane ɗaki a cikin gidan ku nan take. Fitilar fitilun fitilu ne masu kyan gani waɗanda ke cinye kaso kaɗan na wutar lantarkin da taswirar ke aiki akan fitilun na yau da kullun. Yana nufin ƙarancin ƙazanta da ƙarancin kuɗin makamashi a gare ku. Dubi duk fa'idodi masu ban mamaki na amfani da kwan fitilar LED.
Fitilar LED sun zo tare da fa'idodi masu ban sha'awa da yawa waɗanda ke sa su gaba da daidaitattun kwararan fitila, kamar tsawon rayuwarsu. Macro:1 Daga cikin duka, suna buƙatar samun tsawon rai akan kwan fitila na yau da kullun. Wato idan aka kwatanta da shekara 1 matsakaicin kwan fitila zai šauki amma har zuwa matsakaicin matsakaicin kusan shekaru 25 tare da ingantaccen LED ɗin ku. Wannan yana ceton ku ɗimbin kuɗi a cikin dogon lokaci saboda farashi mai yawa ƙasa da siyan sabbin kwararan fitila.
Wannan shine dalilin da ya sa za ku iya jin buzz game da kwararan fitila na LED. Ƙarfafa ƙarfi: Suna amfani da ƙarancin ƙarfi fiye da kwararan fitila na yau da kullun. Wannan yana da kyau ga mahalli, saboda yana nufin ƙarancin iskar carbon da ke lalata iskar mu lokacin da aka kone don samar da wutar lantarki daga kasusuwa. Rage wannan hayaki yana da mahimmanci ga lafiyar duniyarmu.
Fitilar fitilun LED suma suna da ƙarfi sosai kuma suna da ɗorewa, ban da cinikin ƙarfi na kasancewa mai inganci. An ƙirƙira su da manyan abubuwa masu tauri waɗanda ke taimakawa hana su karyewa ko tarwatsewa kamar kwararan fitila na gargajiya. Yana da fa'ida ta musamman don samun katifa mai inganci ga gidaje masu yara ko dabbobin gida, haka kuma idan kai da kanka kuna da haɗari kuma nau'in fitilar ku ta kan ƙare wani lokaci.
Hakanan ana iya siyan kwararan fitila na LED da launuka daban-daban. Ainihin, zaku iya zaɓar wanda zai dace da yanayin da kuke so ku kira don ɗakin ku. Kuna iya son haske mai launin rawaya mai laushi don jin daɗin jin daɗi. A halin yanzu, idan kuna son haske mai haske da ƙarfafawa don amfani da Karatu ko wurin aiki, to muna ba da shawarar tafiya tare da Hasken Farin Sanyi.
Mafi mahimmancin abin da shine fitilun LED suna ba ku babban tanadi akan wutar lantarki kowane wata. Suna buƙatar ƙarancin ƙarfi fiye da kwararan fitila na yau da kullun, yana ba ku damar ci gaba da kunna fitilunku tsawon lokaci ba tare da wani harin firgita game da nawa zai kashe ba. Wannan wani abu ne da gaske zai iya ɗaukar nauyin kasafin kuɗin ku a ƙarshensa duka!
Dalilin kwararan fitila na LED suna da inganci shine suna amfani da semiconductor - musamman, wanda aka yi da kayan maimakon. Wutar lantarki da ke wucewa ta wannan kayan yana fitar da haske mai yawa. Fitilolin LED suna fitar da haske mai tsanani, don haka tabbatar da dushe su. Sabili da haka, wannan yana ba da haske mai kyau tare da ƙananan amfani da wutar lantarki wanda ya sa ya fi dacewa idan aka kwatanta da kwararan fitila na yau da kullum.
kamfanin bokan ta ISO9001, CE, SGS, RoHS, CCC, da yawa sauran takaddun shaida. Mu jagoranci kwan fitila ya ƙunshi ƙwararrun injiniyoyi 8 tare da shekaru masu ƙwarewa a cikin RD waɗanda ke ba da sabis na tsayawa ɗaya wanda ke fitowa daga ra'ayoyin abokan ciniki, da haɓaka samfuri mai sauri, zuwa samarwa da jigilar kaya. yi amfani da kayan gwaji na ƙwararru waɗanda ke ba da garantin inganci 100 100%. Sun haɗa da kayan gwaji na tsufa, masu gwajin girgiza mai ƙarfin ƙarfin wuta, zafi na ɗakuna waɗanda ke ci gaba, da na'urar gwaji da yawa da yawa. Taron bitar SMT na kansa yana sanye da kayan aikin sarrafa kansa na baya-bayan nan waɗanda aka shigo da su daga Koriya ta Kudu. zai iya yin har zuwa raka'a 200,000 kowace rana.
LED kayayyakin ne na farko samfurin line. kwan fitila mai jagoranci na yanzu sun haɗa da fitilun kwan fitila masu yawa, Fitilar T kwan fitila, fitilun panel, fitilun bututu na gaggawa T5 da fitilun bututun T8, fitilun fan, da keɓance keɓancewar mutum da sauran samfura iri-iri.
sun zama alama mai daraja a kasuwa kuma ana siyar da samfuranmu a cikin ƙasashe sama da 40 ciki har da Asiya, Afirka, Latin Amurka da Gabas ta Tsakiya. Samfuran mu sananne ne a cikin ƙasashe sama da 40 a duk faɗin Asiya, Gabas ta Tsakiya, Afirka, da Latin Amurka. Dillalai, dillalai, da kamfanonin ado sune manyan abokan ciniki. Shahararrun samfuranmu na T led bulb da kwan fitila, misali, sun ba da haske ga mutane sama da miliyan ɗaya a duk faɗin duniya.
Zhongshan Hulang Lighting Electric Co., Ltd. ne mai kera na LED kwararan fitila panel fitilu. Tare da ƙwarewar fiye da shekaru 15 a masana'antu da fitarwa na samfuran LED a kowane kusurwar duniya Kamfanin yana da ma'aikata tare da ma'aikata sama da 200. sun jagoranci kwan fitila mu samar da damar da yawa da kuma inganta mu bayan-tallace-tallace goyon bayan ta hanyar aiwatar da wani ingantaccen tsarin.Muna sanye take da 16 samar da Lines da kuma 4 warehouses cewa span 28,000 murabba'in mita Our warehouses iya samun kullum samar iya aiki na raka'a 200,000. Muna da ikon sarrafa manyan oda da kyau da gamsar da abokan cinikinmu a cikin yanayin da ya dace.
Haƙƙin mallaka © Zhongshan Hulang Lighting Electric Co., Ltd. Duka Hakkoki