Fitilar fitilun LED sabon nau'in LED ne mai ban sha'awa wanda ƙila ka gani a gida ko a cikin shaguna. Ba kome ba ne kamar fitilun fitilu na gargajiya da aka tilasta wa kowa ya yi amfani da su tsawon shekaru. A zamanin da, fitulun fitilu na samar da haske ta hanyar dumama wata siririyar waya har sai da ta kai ga tsananin zafi ta fara ba da haske; tare da kwararan fitila na LED, duk da haka an ƙirƙiri kwan fitila ta amfani da sassa ɗaya da ake kira "haske-emitting diodes" wanda da hankali ya sa su yi aiki tare don ganin bakan ku da gaske ya haskaka. Za mu yi la'akari da mahimman abubuwan da ke cikin kwan fitilar LED da yadda suke hulɗa don samar da haske a cikin wannan labarin.
Driver - Wani muhimmin abu na kwan fitilar LED shine direba. Kawai yana canza nau'in wutar lantarki daga soket ɗin bangon ku zuwa abin da guntuwar LED ke amfani dashi. Direban kuma yana kula da samar da wutar lantarki da ke zuwa guntuwar LED don haka yana karɓar isasshe, ƙarfin lantarki da na yanzu don aiki mai kyau ba tare da zafi ba.
Ruwan tabarau na LED: ruwan tabarau na LED shine murfin filastik akan kwan fitilar LED ɗin ku. Yana taimakawa wajen rarraba haske da kuma kare shi daga datti, tarkacen hanya da duk wani lalacewar hanya Yana da ikon canza hanyar da haske ke fitowa daga tushe, yana ba da izinin kusurwoyi daban-daban ko ma rarraba haske. Ruwan tabarau yana ba da ƙarin kariya ga guntuwar LED daga ƙura, danshi.
Zuciyar kwan fitila ta LED: guntuwar LED, saboda aikinta na samar da haske mai yawa da kuma samar da shi. Ya ƙunshi nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan P-type da nau'ikan semiconductor N-type. Yayin da yake wucewa da wutar lantarki daga nau'in P-type zuwa kayan Ntype, yana ba da makamashi a cikin nau'i na haske da ake kira photons. Wannan shine tsarin da ke ba da damar guntuwar LED don samar da haske wanda muke lura da shi.
Direba (mafi mahimmanci, saboda wannan zai taimaka wajen kunna guntun LED) Yana canza canjin halin yanzu (AC) wanda ke gudana ta soket ɗin bangon ku zuwa madaidaiciyar halin yanzu (DC), wanda guntuwar LED zata iya aiki. Direban kuma yana sarrafa wutar lantarki zuwa ko daga guntu don kada ya yi zafi ko ƙonewa.
Heat Sink : Ƙunƙarar zafi wani abu ne mai mahimmanci wanda zai sa guntu mai jagoranci yayi sanyi. Ƙunƙarar zafi tana jan zafin da ya wuce kima daga wannan guntu na LED kuma yana hana shi yin zafi, saboda waɗannan kwakwalwan kwamfuta suna samar da zafi mai yawa lokacin da suke kunne. Yawanci aluminum ne, saboda ƙarfe yana da babban ƙarfin iya samun zafi daga guntuwar LED.
Lens: Daga cikin dukkan sassan kwan fitila na LED, ruwan tabarau na taka muhimmiyar rawa wajen tantance alkibla da ingancin fitowar haske. Wasu ruwan tabarau na iya ba da wasu kusurwoyi na katako, ko ma su shimfiɗa haske kaɗan. Ruwan tabarau kuma yana aiki azaman kariya daga ƙura, danshi da sauran gurɓataccen muhalli wanda zai iya cutar da guntuwar LED.
kamfanin bokan ta ISO9001, CE, SGS, RoHS, CCC, da yawa sauran takaddun shaida. suna da injiniyoyi takwas waɗanda suka ƙware a cikin R D. Suna ba da mafita mai tushe guda ɗaya wanda ya bambanta daga ra'ayin abokin ciniki zuwa haɓaka samfuri cikin sauri, samar da tsari mai yawa, da jigilar kaya. yi amfani da kayan gwajin ƙwararru don tabbatar da inganci%. Sun jagoranci kayan aikin gwajin tsufa na kwan fitila tare da masu gwajin girgiza wutar lantarki mai ƙarfi, ɗakuna don zafin jiki da zafi waɗanda koyaushe ake amfani da su, gami da na'urorin gwajin sphere da ƙari. iya aiki na kusan wurare 200,000.
mun sami kanmu alamar mutunci a kasuwa kamar yadda samfuran da aka rarraba a cikin ƙasashe sama da 40 waɗanda suka haɗa da Asiya, Afirka, Latin Amurka da Gabas ta Tsakiya. Sama da kasashe 40 a Asiya da Gabas ta Tsakiya da Afirka Latin Amurka sun saba da samfuranmu. jagoran kwan fitila, masu sayar da kayayyaki da kamfanonin kayan ado manyan abokan cinikinmu. fitattun samfuran T bulbs da A irin su T bulbs, alal misali, sun ba da haske ga mutane sama da miliyan ɗaya a duniya.
Zhongshan Hulang Lighting Electric Co., Ltd. shine mai kera na LED kwan fitila da fitilun panel. Tare da fiye da shekaru 15' gwaninta a masana'antu da fitarwa na LED kayayyakin zuwa duk sasanninta na globeSama da 200 ma'aikata suna aiki da kamfani. sun ƙãra ƙarfin da muke samarwa ta hanyar adadin sassan kwan fitila da kuma inganta ayyukanmu na bayan-tallace-tallace ta hanyar aiwatar da ingantaccen tsari.Muna da layin samar da atomatik guda goma sha shida, ɗakunan ajiya na 4 wanda ya kai mita mita 28,000 da kuma samar da kayan aiki na yau da kullum na 200 000 guda. suna iya iya sarrafa manyan umarni da kyau da kuma biyan bukatun abokan cinikinmu a cikin lokaci mai dacewa.
Samfuran LED sune tushen kasuwanci. samfuran da suka fi shahara sun haɗa da kwararan fitila daban-daban irin su T bulb led bulb sassa da kuma fitilun panel. Hakanan suna ba da hasken gaggawa T5 da fitilun bututun T8.
Haƙƙin mallaka © Zhongshan Hulang Lighting Electric Co., Ltd. Duka Hakkoki