Shin kun taɓa jin tsoro lokacin da wutar lantarki ta ƙare? Yana iya zama mai ban tsoro sosai, musamman lokacin da dare ya faɗi kuma duk abin da ke waje ya zama baƙar fata. Wannan shine dalilin da ya sa yana da mahimmanci a gare ku don samun fitilar gaggawa ta LED a gida. Yana taimaka muku samun kwanciyar hankali cewa ana samun waɗannan fitilun lokacin da hasken ya faɗi.
Na biyu, saya wasu daga cikin waɗannan fitilun fitilu na musamman waɗanda ke kunna kansu da zarar wutar ta ƙare. Ta haka ba za ku yi tuntuɓe a cikin duhu ba ƙoƙarin nemo walƙiya ko wasu kyandir waɗanda za su iya zama marasa aminci da haɗari. Haka kuma, LED kwararan fitila za su haskaka nan da nan. Fitilar LED sun fi haske fiye da na al'ada kuma suna cinye ƙarancin kuzari. Ma'ana za ku ga mafi kyau da tsayi idan rana ta faɗi.
Kwan fitilar gaggawa na LED guda ɗaya yana ɗaukar kusan sau goma fiye da kwan fitila ta al'ada. Wannan yana da ban sha'awa sosai! Suna da ingantaccen makamashi kuma ba sa yin zafi kamar kwararan fitila na al'ada. Sakamakon haka, kwararan fitila na LED sun fi dacewa don tsawaita wutar lantarki ko gaggawa waɗanda zasu iya ɗaukar awanni har ma da kwanaki. Koyaya, idan ya zo ga buƙatar su galibi za su daɗe gaba ɗaya sannan kuna tunani.
Fitillun fitilu na yau da kullun suna fita idan an ƙwanƙwasa, fitilun LED ba su da wani mataki. Sun fi wahalar karyewa kuma suna iya jure wasu ƙwanƙwasawa fiye da fitilun fitilu na yau da kullun. Wannan ya sa su zama masu kyau ga gareji ko ginshiƙai a cikin gidan ku inda abubuwa za su iya ƙarawa, kuma mai yiwuwa haɗari ya faru.
Bayani: Fitilar Gaggawa na LED da ake amfani da su don abubuwan ban mamaki waɗanda ba zato ba tsammani amma suna ba su mafita mai wayo. Ba ku taɓa sanin lokacin da guguwa za ta zo ta ɗauke wutar lantarki ba, ko kuma wani abin da ba a zata ba zai iya ɓatar da fis ɗin ku. Kuma shi ya sa ko da yaushe wani abu ya kamata ka shirya domin. Kasancewa cikin shiri zai iya zama bambanci tsakanin rayuwa da mutuwa ga kanku ko dangin ku a cikin yanayi mai wahala.
Idan kun canza daidaitattun kwararan fitila don fitilun gaggawa na LED, to wannan mahimmancin ba zai taɓa faruwa ba. Saboda an sanya waɗannan kwararan fitila su daɗe na ɗan lokaci, ba za ku sami ɗan buƙata don damuwa game da ƙarewar batura ko yuwuwar cewa ba da daɗewa ba duk hasken ku na iya zama na musamman daga kyandirori. Bugu da ƙari kuma, tun da babu kayan aiki na musamman da ake buƙata, yana sa don shigarwa ba tare da matsala ba kuma kowa zai iya yin shi!
Duk nau'ikan fitilu a cikin gidanku, kamar hasken waje da hasken tsaro yakamata a sanya su tare da fitilun LED. Ta wannan hanyar, idan aka sami katsewar wutar lantarki ko yanayin gaggawa ya faru za a haska ku da kyau ta amfani da waɗannan na'urorin samar da fitilun za ku sami kwanciyar hankali. Hanya ce mai kyau don shirya gidanku don duk wani abu da zai iya faruwa.
Haƙƙin mallaka © Zhongshan Hulang Lighting Electric Co., Ltd. Duka Hakkoki