Dukkan Bayanai

Panel canza hasken wuta

Wanene ya ji labarin Hulang LED haske tube tsiri? Wannan karamar na'ura ce mai kyau wacce za ta iya canza yadda kuke sarrafa hasken wuta a gidanku. Kuna iya sarrafa komai daga tushe ɗaya inda in ba haka ba za ku yi yawo kuna kunna duk fitilu daban-daban ko masu sauyawa a kowane ɗaki. Babu sauran tafiya a makance cikin kujerar falo ko buga bango a falon. Samun hanya mafi sauƙi don daidaita fitilunku kamar samun kayan aiki na sihiri ne wanda zai iya canza yanayin kowane ɗaki a cikin ɗan lokaci.

 


Sarrafa Hasken Gidanku da Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwa tare da Maɓallin Canja LED

Wurin canza haske na LED yana ba ku damar sarrafa fitilu daga kowane ɗaki a cikin gidan ku cikin sauƙi. Hoton kawai ba zai taɓa yin motsi don daidaitaccen canji da dare ba! A cikin taɓa maɓalli ɗaya, zaku iya saita duk fitilu zuwa yanayin ON ko KASHE. Kuna iya canza hasken Hulang LED haske tube tsiri don ƙirƙirar yanayi don biki ko fim ɗin dare a taɓa maɓalli ɗaya kawai! Rayukan na iya zama mahaukaci da sauƙi kuma mafi aminci idan an ba da damar sanin lokacin da ba kowa ba ne ke da nau'in sarrafa gida wanda zai ba su damar sarrafa fitilun su daga ko'ina, sun kasance.


Me yasa za a zaɓi panel na hasken wuta na Hulang Led?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu
)