Dukkan Bayanai

fitilar fitila

Shin kun taɓa tambayar kanku dalilin da yasa fitilar LED yanzu ta zama Cikakken Zabi? Ci gaba da karantawa don taƙaita fa'idodi da yawa da halaye masu ban sha'awa waɗannan sabbin fitilu dole ne su bayar.

Don masu farawa, fitilun LED suna ɗaukar lokaci mai tsawo. LEDs sun fi wuya idan aka kwatanta da fitilar gargajiya, kuma don haka ba sa buƙatar maye gurbin sau da yawa. Wannan yana nufin ceton ku kuɗi da kuma wahalar canza fitilun fitulu gabaɗaya. Fitilar fitilun LED suna harba ƙarfi, farin haske wanda zai baka damar ganin komai da kyau. Kuma ko kuna karanta littafi, kuna aiki akan wani aiki ko kuma kawai sanyi a cikin mai rarraba ku, Hasken Hasken LED zai ba da garantin hasken haske mai kyau.

Sanin Muhalli

Baya ga Kasancewa Mai Aiki, Fitilar Fitilar LED suma Suna San Muhalli. An san su da kasancewa mafi ƙarfin kuzari. LEDs suna amfani da ƙarancin ƙarfi idan aka kwatanta da sauran kwararan fitila, wanda ke da kyau ga duniya. Karancin wutar lantarki yana nufin iska mai tsabta da ƙarancin hayaki mai cutarwa wanda ke haifar da ingantaccen yanayin muhalli ga mutumin da ke cin shuke-shuke wanda duk mun san akwai can a wani wuri! Fiye da wannan, sifa ta ceton makamashi yana haifar da ƙananan kuɗin wutar lantarki ma'ana kun sami ƙarin kuɗi a cikin tattalin arziki na tsawon lokaci.

Fitilar fitilun LED ba kawai na nau'ikan dorewa bane amma kuma sun fi sauran hanyoyin haske akan filayen aiki. Suna da inganci sosai kuma kawai iri ɗaya ne a cikin ƙarancin ƙarfin da suke ɓata yayin gudu. Wani abin da ke sanya fitilun fitilu masu aminci shine suna da sanyi don taɓawa saboda LEDs ba sa haifar da zafi ba kamar na al'ada ba wanda zai iya yin zafi sosai, yana rage haɗarin haɗari na wuta. Haka kuma, fitilun fitilu na LED suna amfani da haske akai-akai da nisantar da kai daga flicker mai ban haushi wanda ke tare da fitilun gargajiya. Ana samun fitilun fitilu na LED a cikin kewayon launuka kuma ɗaukar abubuwan da kuka fi so shine ƙwarewar da ke ba da kwatanci, yana ba ku iko akan ƙirƙirar kowane yanayi don kowane sarari.

Me yasa zabar fitilar LED?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu
)