Dukkan Bayanai

Led panel 18w

Shin kun taɓa jin kamar gidanku ko ofishin ku ya yi duhu? Wani lokaci, yana da wuya a karanta littafi domin kalmomin ba su da haske sosai. Ko, yana da wuya a yi aiki a kan aikin saboda ba za ku iya ganin abin da kuke yi ba. Idan wannan shine lamarin, 18W LED Panel wani abu ne wanda zai iya taimaka muku haskaka abubuwa! 18W LED Panel wani nau'in haske ne na musamman wanda zai iya sa kowane ɗaki yayi haske sosai! Hoton wani katon da'irar haske wanda zaku iya rataya akan rufin ko sanya bango. Yayin da kuke kunna shi, yana haskaka babban yanki a kusa da shi. Mafi kyawun sashi shine irin wannan nau'in haske ba ya cinye wutar lantarki da yawa, don haka lissafin makamashin ku zai zama ɗan rahusa! Yi farin ciki da salon gidan ku ko ofishin ku kuma ku adana kuɗi tare da 18W LED Panel a yau! 18W LED Panel yana ba da Canjin yanayi! Shin kun taɓa zuwa gidan abinci ko otal mai kyau da haske mai kwantar da hankali? Na tabbata cewa fitilu a wurin suna taimakawa wajen haifar da yanayi mai ban mamaki. Yanzu zaku iya kunna kuma kuyi abu iri ɗaya a cikin gidanku ko ofishin ku tare da Panel LED na 18W! Gaskiya mafi ban sha'awa game da 18W LED Panel shine cewa ya zo cikin launuka daban-daban! Idan kana son dakin ya zama dumi da jin dadi ko dadi, zaka iya zaɓar rawaya ko orange. Sabanin haka, zaku iya zaɓar zaɓin launin shuɗi ko fari idan kuna son ɗakin ya ji haske da cike da kuzari! Kuna iya kiyaye shi duk tsawon yini, kuma ba za ku ƙara damuwa da kuɗin wutar lantarkin ku ba

Don haka maye gurbin JumpLightbulb mataki ne da zai rage yawan wutar lantarki da kuke amfani da shi kuma ya sanya lissafin ku ƙasa da yadda ake tsammani. Koyaya, Panel ɗin LED na 18W ɗan tambaya ne kamar yadda yake amfani da ƙarancin wutar lantarki da ake amfani da shi don haka a zahiri zaku adana kuɗi akan lokaci. Hakanan saboda suna da tsawon rai idan aka kwatanta da kwararan fitila na gargajiya, don haka ba kwa fitar da su sau da yawa. Wannan Hulang jagoran tube yana da kyau saboda yana ceton ku daga kashe kuɗi da siyan kwararan fitila!

Canza yanayin yanayi tare da ingantaccen 18W LED Panel

Filin Aikinku Yana Da Duhu? Yin aiki a ofis ba tare da tagogi ba zai iya yi maka wahala ka ji a farke da mai da hankali. Baya ga kawai haskaka ranar ku da Hulang Tubo fitilu 18W LED Panel Hasken haske na iya ba da gudummawa ga mafi kyawun yanayin aiki kuma!

Me yasa za a zabi Hulang Led panel 18w?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu
)