Fitilar bututun LED sun sami karbuwa cikin sauri azaman babban zaɓi don haskaka wuraren zama da kasuwanci. Siffofin Maɓalli: Hasken bututun LED na 4ft yana ɗaya daga cikin mafi girman haske da ƙarancin hasken wutar lantarki. Hasken ya zo cikin ingantaccen tsari wanda ke ba da hasken da ake so yayin rage yawan amfani da wutar lantarki wanda gabaɗaya ya sa ya zama zaɓi mai hankali da tsada don biyan buƙatun walƙiya.
Hasken bututu na 4 ft LED shima yana da babban fasalin kasancewa mai haske sosai yana sanya shi fice. Waɗannan manyan fitilun LED an yi su ne don haskaka haske mai nisa mai haske kuma ana iya amfani da su a wurare da yawa ciki har da wuraren ofis, wuraren sayar da kayayyaki, gine-ginen kiwon lafiya da wuraren ilimi kamar gidajen zama. Bugu da ƙari, sassaucin su ya haɗa da aikace-aikacen waje a cikin wuraren ajiye motoci, gareji da kuma hanyoyin tafiya a matsayin hasken tsaro na gaba ɗaya don mafi kyawun bayarwa.
Hasken bututu mai 4ft LED shima yana cikin sauran fa'idodi masu mahimmanci. Baya ga rage sawun carbon sawun tsarin hasken gargajiya da ke fitarwa, fitilun bututun LED kuma suna buƙatar ƙarancin kuzari 70% kowace raka'a na haske fiye da sauran nau'ikan da ke sa su zama cikakke ga duk waɗanda ke neman adana rabon su ta amfani da ƙarancin kuzarin da ba a so. Ƙananan amfani da makamashi yana nufin ƙananan kuɗin wutar lantarki, kuma suna ba da ƙaramin sawun carbon ga waɗanda ke son yin ƙasa da tasirin muhalli.
Matsayi a saman sararin samaniya, 4ft LED tube haske an tsara shi don tsawon rai da fa'idodin tattalin arziki yayin samar da ingantaccen bayani don tabbatar da saka hannun jarin ku. An yi shi daga kayan aiki masu ɗorewa waɗanda ke da ikon yin tsayayya da ƙaƙƙarfan amfani mai nauyi, waɗannan fitilu suna aiki mafi kyau a wuraren da ke da yawan zirga-zirga. Ƙarfafa tsawon sa'o'i 50,000 mai ban mamaki (kimanin sau biyar matsakaicin matsakaicin kwan fitila na gargajiya) waɗannan kwararan fitila za su iya tsayawa tsayin daka fiye da daidaitaccen furen ku wanda yawanci yana da kyau kawai don kusan awanni 10,000 na amfani.
Idan ba ku da masaniya da fasalulluka na 4 ft LED tube haske da tsarin hasken gargajiya sannan kuma zaɓi ɗaya daga cikinsu na iya zama yanke shawara mai ruɗani don yin, musamman lokacin da waɗannan fitilun biyu suna da fa'idodi masu yawa akan juna. Akwai abubuwa da yawa da za ku yi la'akari yayin yin wannan zaɓi kamar yadda ake buƙata don hasken wuta, matsalolin kuɗi da burin ceton kuzari.
Idan damuwar ku haske ne mai haske tare da tanadin makamashi mai yawa wanda za'a iya amfani dashi a wurare daban-daban; to, 4ft LED bututu mai daidaitawa ya maye gurbin da kyau. Wannan tsarin hasken wuta yana tabbatar da babban matakin haske tare da ƙarancin amfani da makamashi don haka tattalin arziƙi da abokantaka. Bugu da ƙari kuma, tare da tsawon rayuwa don kwararan fitila, akwai ƙananan maye gurbin kuma ana buƙatar aikin kulawa.
Don haka a ƙarshe waɗannan fitilun bututun LED mai tsayi 4ft sun zo a matsayin mafi kyawun aikin aiki ga waɗanda ke neman tsarin ingantaccen farashi, ingantaccen makamashi da ingantaccen tsarin hasken wuta don sanya gidajensu ko ofisoshi su zama masu salo. Tare da canzawa zuwa hasken wuta na LED, zaku iya samun ƙarin lumens na haske mai haske ta amfani da ƙarancin kuzari, yana mai da shi babban fa'idar kuɗi da muhalli mai ban mamaki a cikin ci gaba da neman mafi tsabta da koren duniya.
Kayayyakin LED sune tushen kasuwancin mu. LED tube haske 4ft main kayayyakin daban-daban kwan fitila fitilu kamar T kwan fitila fitilu kazalika da panel fitilu. Hakanan yana ba da hasken gaggawa da fitilun bututu na T5 da T8.
Kazalika sama da kasashe 40 a Asiya da suka hada da kasashe sama da 40 a Asiya, Gabas ta Tsakiya, Afirka, da Latin Amurka, sun kafa mu a matsayin amintaccen sunan kasuwancin. samfuran sun shahara a cikin ƙasashe sama da 40 na Asiya da Gabas ta Tsakiya, Afirka, da Latin Amurka. Dillalai, LED tube haske 4ft, kamfanonin ado sune manyan abokan cinikinmu. shahararrun samfura A kwan fitila T kamar T kwararan fitila sun iya haskaka sama da mutane miliyan ɗaya a duniya.
Kamfanin ya sami izini ta hanyar ISO9001, CE, SGS, RoHS, CCC, da sauran takaddun shaida. ƙungiyar ta ƙunshi ƙwararrun injiniyoyi 8 RD waɗanda ke ba da sabis na tsayawa ɗaya wanda ya fara daga ra'ayoyi daga abokan ciniki samfuran haɓaka saurin haɓakawa zuwa isar da oda mai yawa. tabbatar da LED tube haske 4ft ingancin muna gudanar da 100% gwaji ta amfani da tsararru na high quality-na'urar gwaji, ciki har da yin amfani da spheres matsayin gwaji na'urorin, akai-akai zazzabi da zafi dakin gwaje-gwaje, tsufa gwajin kayan aiki, da high-voltage surge testers.Our own SMT. taron bita sanye da injunan sarrafa kansa na zamani da aka kawo daga Koriya ta Kudu, muna samun matsakaicin samarwa a kullum har zuwa wurare 200,000.
Zhongshan Hulang Lighting Electric Co., Ltd. shine masana'anta LED kwan fitila panel fitilu. Tare da fiye da shekaru 15 'kwarewa a cikin samar da fitarwa na LED kayayyakin a dukan duniyaSama da 200 mutane aiki ga kamfani. sun ƙãra ƙarfin samar da mu da adadi mai yawa sun inganta sabis na tallace-tallace ta hanyar aiwatar da ingantaccen tsari. An sanye shi da 16 samar da layi na atomatik guda hudu dakunan ajiya waɗanda ke rufe 28,000 LED tube haske 4ft mita Muna iya samun damar samar da kullun yau da kullum a kusa da raka'a 200,000. . Za mu iya sarrafa manyan umarni yadda ya kamata kuma mu biya bukatun abokan cinikinmu cikin sauri.
Haƙƙin mallaka © Zhongshan Hulang Lighting Electric Co., Ltd. Duka Hakkoki