Dukkan Bayanai

šaukuwa bututu haske

Shin kun taɓa samun kanku a cikin ɗaki mai duhu kuma kuna son ƙarin haske? Watakila kun kasance a waje da dare, kuma duhu ya yi, ba a iya ganin komai a gani. Gaskiyar ita ce, akwai hanya mafi kyau! Wannan fitilar bututu ce mai ɗaukuwa, sunan da kansa ya ce yana da alaƙa da haskaka kewayen ku.

Hasken bututu mai ɗaukuwa, kamar yadda sunan ke nunawa shine tushen haske mai tsawo kuma siriri wanda za'a iya ɗauka cikin sauƙi. Sautinsa kamar na walƙiya ne tare da bambancin cewa maimakon haskaka katako mai ƙarfi, yana samar da haske mai yawa don haskakawa gaba ɗaya misali ɗakuna da manyan yankuna a waje. Wannan yana nufin cewa zaku iya ganin komai a kusa da kyau sosai!

The Portable Tube Light

Mafi kyawun fa'idar hasken bututu mai ɗaukar hoto shine zaku iya kawo shi duk inda rayuwar ku ta kai ku. Abin da ya sa ake kiran shi "mai ɗaukar hoto! Kuna iya ɗaukar shi waje lokacin da kuke wasa, ku kai shi makaranta don ayyukan ko ma kawo su a balaguron sansanin a ƙarƙashin taurari. Yana da matukar amfani don samun!

Ba ya buƙatar wutar lantarki don yin aiki, kasancewar hasken bututu ne mai ɗaukuwa. A maimakon haka ana yin ta ta hanyar tiyata (batura). A halin yanzu, batura suna ƙarewa don haka ana iya maye gurbinsu cikin sauƙi. Lokacin da wutar lantarki ta ƙare, ƙila ba ka da haske ko kaɗan sai abin da za ka iya ɗauka (idan wani abu) ko lokacin da babu wutar lantarki!

Me yasa za a zaɓi hasken bututu mai ɗaukar hoto na Hulang?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu
)