Dukkan Bayanai

recessed haske panel

Shin kun taɓa kallon gida ko ofis ɗinku da kyau, kuma kun ga cewa wani abu bai cika ba? Kuna iya tunanin cewa sarari ya ɗan dushe ko duhu. Watakila kawai kuna buƙatar ƙarin haske a nan don ƙara haskakawa da jin daɗi! Fannin hasken da aka ajiye yana sa shi ya fi haske da girma don sararin ku.

Panel Light Recessed Waɗannan nau'ikan nau'ikan hasken wuta ne wanda ke da lebur kuma ya yi daidai da rufin. Wannan yana nufin baya mannewa saman ƙasa kuma yana adana sarari kuma yayi kyau. Yana da kyau idan ba ku da sararin samaniya don sanya haske a ciki ko madadin ga mutane kamar mu ba su da ƙwararrun wayoyi… da kuma nau'in hasken zamani ne. Ba a ma maganar shi na iya ba kowane ɗaki ƙarin tsari da kyan gani!

Haɓaka Ƙarfin Ƙarfafa Hasken ku tare da Fannin Hasken da aka Rage

Recessed panel haske yana ɗaya daga cikin waɗanda ba kawai yayi kyau ba amma kuna samun babban haske don sararin ku tare da su. Duk kayan aikin hasken da kuke da su a cikin daki - fitilu, fitilu masu rataye da sauransu - suna ɗaukar sararin samaniya fiye da ba yayin da suke haskaka haskensu daga gefe ɗaya kawai. A wasu kalmomi, ba duk wuraren da za a iya haskakawa ba. Amma ba panel haske da aka ajiye ba ka ce!

Fuskar hasken da aka ajiye yana da mahimmanci don sanya hasken ya yadu a ko'ina cikin kusurwoyi na ɗakin ku, yana sa ya zama mai haske da daɗi. Wannan yana da kyau ga ɗaki mai girma inda zaku buƙaci haske a wurare daban-daban. Hakanan zaka iya jagorantar hasken don fallasa sassa na musamman, kamar aikin fasaha ko hoto akan saman bango (danna nan).

Me yasa za a zaɓi panel ɗin haske na Hulang?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu
)