Koyaya, ɗayan manyan fa'idodin zuwa fitilun panel LED fitilun shine kawai zaku gano waɗannan don adana adadi mai yawa da ke da alaƙa da tsabar kuɗin ku na lantarki. Wannan yana ɗaya daga cikin mafi kyawun abubuwan da fitilun LED ke ɗauka; suna cinye ƙarancin iko fiye da kwararan fitila na yau da kullun. Wanne yana nufin tare da taimakon fitilun LED, rage farashin haske na yanki ta haka yana haskaka ɗakin. A cikin dogon lokaci, wannan yana fassara zuwa ƙananan kuɗi musamman lokacin da kuke yawan amfani da fitilun ku da dare ko ma da rana yayin da kuke cikin gidanmu.
Haka kuma, slim panel design na waɗannan bangarori yana sa su zama masu ƙarfin kuzari amma ba salon da bai dace ba ta kowace hanya. Wasu aikace-aikacen da za ku iya amfani da fitilun fitilun LED don suna da haske, haske mai ɗumi da yawa kuma suna da tanadin makamashi da yawa akan sauran nau'ikan hasken wuta na gama gari. Wannan gefen shine ke kewaye da sararin samaniya tare da decadence, kuma waɗannan kayan tarihi suna haskaka aura na ƙaya a kusa da su wanda ke sa gabaɗaya ya zama mafi halin yanzu & chic!
Slim panel LED lightsOk, suma suna da kyau kuma bai kamata a ɓace a kowane ɗaki na gidanku ko ofis ɗinku ba. Wadannan bangarori sun zo da girma da siffofi daban-daban waɗanda ke sauƙaƙa samun dacewa da ɗakin ku. Yawancin lokaci kuna ganin rectangles ko da'ira, wasu triangles don canza taki daga duk waɗannan triangles kuma saboda - hey me yasa ba! Sannan ta yaya kuke so a rataye su a cikin zane mai sanyin ku shafa.
Hakanan, slim panel LED fitilu na gaye ban da rashin haskakawa yayin da hasken ya tsaya tsayin daka ba tare da kiftawar ido ba. Wannan yana da ban mamaki yayin da yake ba da cikakkiyar adadin haske don karatu, aiki da shakatawa wanda ba zai cutar da ku ba ko ya ba ku ciwon kai. Wanda ke ba da damar ɗakin ku don haskakawa da kuma rufe zafi a ciki, don haka ba za ku ji wani abu ba lokacin da kuke ciki.
Yawancin slim panel LED fitilu sun zo tare da sauƙi masu sauƙi waɗanda za a iya shigar da sauri a bango ko rufi. Anan ne za ku jera su a kan waɗannan nau'ikan 2" har sai sun zauna tare da bushewar bangon ku daga sama zuwa ƙasa a kwance, sa'an nan kuma sanya ƴan sukurori ta cikin sheetrock cikin OSB. Idan kun yi daidai, sabon panel na LED zai iya tashi yana aiki a ciki. mintuna kaɗan - haskaka mafi duhun ɓangaren kowane gida tare da hasken rana mai haske.
Wani babban fa'ida na siriri panel LED fitilu shine suna samar da ingancin haske mai inganci shima. A kan bangarori tare da Led, ana amfani da haɗin kai na ci gaba wanda ke ba da babban matakin hasken rana ko farar fitarwa ba tare da haske akan ingantaccen haske da flicker da kuke iya gani da gaske ba. Bari wannan sanar da ku kuna da haske mai ban sha'awa tare da kyau kwarai da gaske akan idanunku haka kuma mafi kyawun abin da zai taimaka muku yin abubuwa yadda ya kamata.
Kamar gyare-gyaren panel, slim-fixture LEDs na iya zama mai mahimmanci. Hakanan ana iya sarrafa ƙarfin hasken da aka samar a wasu samfura. Yana da matukar amfani idan kawai kuna son kafa takamaiman yanayi daidai a gidanku ko ofis. Don adana ɗan ƙara kaɗan zaku iya rage haskensu kuma ku rage hasken idan ana buƙata, kamar lokacin kwanciya ko kuna son zama ma tanadi!
Haƙƙin mallaka © Zhongshan Hulang Lighting Electric Co., Ltd. Duka Hakkoki