Dukkan Bayanai

usb haske kwan fitila

Wani lokaci yakan ji kamar ba za ku iya samun isasshen haske lokacin aiki a teburin ku ko amfani da kwamfutar ba. Yi amfani da ƙarin hasken lokacin da kuka kasance cikin sansanin yanayi tare da dangi da abokai? Kwan fitilar USB wani abu ne da kuke buƙatar haskaka abubuwa, idan kun shigo cikin ɗayan waɗannan nau'ikan!

Waɗannan kwararan fitila na USB suna da nauyi, šaukuwa kuma abin dariya mai sauƙin amfani. Suna kawai shigar da kwamfutarka ko kwamfutar tafi-da-gidanka ta kowace tashar USB ba tare da ƙarin kayan aikin da ake buƙata ba. Waɗannan suna da kyau don yin ɗan ƙaramin haske a cikin ofishin ku bayan duhu ko lokaci-lokaci kamar yadda ake buƙata don ganin mafi kyau lokacin da kuke aiki akan aikin gida, da sauransu. Ba kwa buƙatar neman soket ɗin bango ko amfani da fitila mai nauyi - kawai shigar da kebul na USB kuma shirya!

Mai ɗaukuwa kuma mai sauƙin amfani da kwan fitila na USB

Babban ƙari na kwararan fitila na USB shine ɗaukar su: zaku iya ɗaukar su ko'ina! Kowace nau'in waɗannan belun kunne suna da ƙarfi sosai don zamewa kai tsaye cikin jakarku ko jakar baya, don haka kuna iya ɗaukar su ko'ina cikin sauƙi. Idan kuna buƙatar ɗan haske yayin da kuke cikin jirgin sama, jirgin ƙasa ko bas ɗin ɗauki ɗaya kuma saka shi cikin kwamfutarku tare da tashar USB don aiki & karantawa. Hakanan zaka iya amfani da su tare da bankunan wuta kuma wasun ku na iya ɗaukar waɗannan don ci gaba da cajin su a kowane lokaci wato sai dai in alamar SeKi, a cikin wannan yanayin kawai ku ci gaba da cika kwalbar ruwan ku.

Me yasa za a zabi kwan fitila na USB na Hulang?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu
)