Dukkan Bayanai

36w LED panel

Dakunanku sun yi duhu sosai? Kuna son haske da dumi a cikin gidanku ko ofis? Idan kun kasance, to 36w LED panel ya zama dole a gare ku. Ya dubi mai tsabta kuma na zamani, yana da ƙananan ƙira tare da siffar murabba'i wanda ya dace da sauƙi a kowane sarari. Kuna iya shigar da shi a kan rufi ko ma sanya shi a bango. Kun sami katon hasken rana mai ɗaukar hoto a cikin ɗakin ku duk da haka an yi sa'a ba zai sa ku yi zafi ko kyalli na idon ku ba. Hulang LED panel 36w  na LEDs waɗanda suke da ma da taushi a cikin simintin hasken halitta na iya rufe kowane yanki. Wurin da ke da haske mai kyau zai sa ku ji daɗi kuma a lokaci guda ku ba ɗakin ku jin dadi. Suna iya amfani da gaske a gida idan kuna da yara wannan cikakke ne. Wannan zai ba su damar yin aikin gida, karantawa ko wasa da wasanni akai-akai kuma. Wannan zai sa ayyukan su ji daɗi kuma zai iya taimaka wa kowane memba na dangin ku ya mai da hankali sosai.

Ajiye Makamashi da Kuɗi tare da 36w LED Panel

Kuna so ku adana kuɗi kaɗan akan kuɗin lantarki kowane wata? Tabbas, kuna yi! Ajiye lissafin kuzarinku ta hanyar shigar da 36w LED panel Yana amfani da fasahar LED na zamani, wanda shine mafi inganci fiye da tsoffin kwararan fitila (waɗanda ba su da wuta). LEDs suna cinye ƙarancin wutar lantarki, amma har yanzu suna ba da ƙwarewar haske daidai kamar waɗannan kwararan fitila na al'ada. Wannan zai taimaka maka adana kuɗi tun da za ku ci ƙarancin makamashi gaba ɗaya. A 36w LED panel yana ɗaukar har zuwa sa'o'i 50,000 - wannan zai zama kyakkyawan dalili don zaɓar wannan. Wannan shine ainihin lokaci mai tsawo! Za su ɗora ku na dogon lokaci, don haka canje-canje kaɗan idan aka kwatanta da sauran fitilu. Wannan babban labari ne ga aljihun ku kuma yana da kyau ga muhalli, saboda ƙananan kwararan fitila za su shiga wuraren sharar ƙasa.

Me yasa za a zabi jagoran jagoran Hulang 36w?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu
)