Dukkan Bayanai

Led panel 36w

Shin kun taɓa saduwa da wani haske wanda zai iya daidaitawa da rufin kuma yana haskaka ɗakin gaba ɗaya a lokaci ɗaya? Wannan ake kira panel LED. Wannan haske na musamman yana da kyau don warkar da gidanku ko ma don ci gaba da kasancewa a ofis. Yanzu bari mu bi ka ta yadda Hulang LED panel 36w na iya zama mai ceton kuzari, haske mai haske da amfani ta wasu hanyoyi da dama. Ci gaba da karantawa don sanin dalilin da yasa yake yin cikakken haske.

 

36W LED panel yana da bakin ciki kuma yana da kyakkyawan tsari. Yana da ƙarami kuma baya ɗaukar sarari da yawa, wanda ya sa ya bambanta da fitilu na yau da kullun waɗanda sau da yawa girma. Fuskokin LED, a gefe guda, ba kamar tabo bane kuma suna rarraba haske a cikin ɗakin. Don haka idan kun yi wasa a kan sararin samaniya wanda zai sanya yanayi irin haske da farin ciki, amma ba tare da kullun salon ku ba.

 


Haskaka sararin ku tare da slim and slee LED panel 36W

LED panel 36W yana da sassauƙa sosai kuma ana iya daidaita shi bisa ga buƙatun bangarorin LED na iya nuna launuka daban-daban da yawa sabanin kwararan fitila na yau da kullun waɗanda galibi suna da launi ɗaya kawai. Ta haka za ku iya zaɓar wanne launi ko launuka ke aiki don hasken ku. Hulang Hasken Led Panel sannan zai iya samar muku da farin farin haske mai ban mamaki don yin aiki a ƙarƙashinsa, ko haske mai laushi mai laushi don jin daɗi.

 

Haka kuma, LED panel 36W ba ya flicker. Fitilar fitilun ba kawai za su haifar muku da ciwon kai ba, amma kuma ba su da daɗi don kallo. Maimakon pulsing, LED panels kawai haskakawa a cikin wani m yanayi kuma kana samun kyau ko da haske rarraba. Hakanan, bangarorin LED suna da tsawon rayuwa. c) Wasu daga cikin bangarorin LED na iya wuce har zuwa 100,000. Wannan yana nufin kada a canza su sau da yawa wanda yake da ban mamaki.

 


Me yasa za a zabi Hulang Led panel 36w?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu
)